Cúp Liên đoàn Anh

Trực tiếp Bristol Rovers vs Cambridge United

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Bristol Rovers và Cambridge United.

Bristol Rovers
0 - 2
FT
Cambridge United
📅 Thứ 4, 13/08/2025 01:45 📍 Memorial Stadium 🏆 Cúp Liên đoàn Anh
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Bristol Rovers or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Bristol Rovers

Bristol Rovers
49%
Hòa
23%
Cambridge United
28%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Bristol Rovers or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Bristol Rovers THTTT Bàn thắng TB: 1.8/trận | Thủng lưới TB: 1.4/trận
Cambridge United HBBTH Bàn thắng TB: 1.2/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Bristol Rovers Cambridge United
Tổng lực
73.5% 26.5%
Bàn thắng
67% 33%
Đối đầu
80% 20%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

04/01/2025
Cambridge United
0 - 1
Bristol Rovers
31/08/2024
Bristol Rovers
2 - 0
Cambridge United
17/04/2024
Bristol Rovers
1 - 0
Cambridge United
19/08/2023
Cambridge United
2 - 0
Bristol Rovers
07/01/2023
Cambridge United
1 - 2
Bristol Rovers
08/10/2022
Bristol Rovers
2 - 1
Cambridge United
🏆 BẢNG XẾP HẠNG