Giao hữu Quốc tế

Trực tiếp Chile U20 vs Peru U20

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Chile U20 và Peru U20.

Chile U20
2 - 1
FT
Peru U20
📅 Chủ nhật, 29/03/2026 20:30 🏆 Giao hữu Quốc tế
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Chile U20 or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Chile U20

Chile U20
50%
Hòa
22%
Peru U20
28%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Chile U20 or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Chile U20 BBTHB Bàn thắng TB: 0.9/trận | Thủng lưới TB: 1.5/trận
Peru U20 BBBBH Bàn thắng TB: 0.8/trận | Thủng lưới TB: 2.3/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Chile U20 Peru U20
Tổng lực
60% 40%
Bàn thắng
60% 40%
Đối đầu
100% 0%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

28/01/2025
Chile U20
3 - 2
Peru U20
🏆 BẢNG XẾP HẠNG