VĐQG Peru

Trực tiếp Club Deportivo Los Chankas vs Juan Pablo II College

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Club Deportivo Los Chankas và Juan Pablo II College.

Club Deportivo Los Chankas
3 - 4
FT
Juan Pablo II College
📅 Chủ nhật, 30/08/2026 01:00 📍 Estadio Municipal Los Chankas 🏆 VĐQG Peru
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Club Deportivo Los Chankas or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Club Deportivo Los Chankas
Diễn biến
Juan Pablo II College
23' ⚽
E. Ramirez
O. Takeuchi (Assist: C. Velarde)
25' ⚽
G. Rizzo
26' 🟥
36' 🟨
M. Almiron
F. E. Espinoza Vega (Assist: J. Quintero)
37' ⚽
45' ⚽
J. Posito (Kiến tạo: E. Ramirez)
C. Velarde
45'+7' 🟨
45'+8' ⚽
E. Ramirez
A. Vasquez (Assist: H. Gonzalez)
46' 🔄
C. Velarde (Assist: K. Sanchez)
46' 🔄
K. Sanchez
55' 🟨
59' 🔄
C. Flores (Kiến tạo: J. Duran)
B. Guevara (Assist: A. Quintana)
66' 🔄
F. E. Espinoza Vega
67' 🟨
69' 🔄
N. Ramirez (Kiến tạo: J. Torres)
69' 🔄
E. Ramirez (Kiến tạo: C. Villanueva)
F. E. Espinoza Vega (Assist: K. Barrios)
72' 🔄
78' 🔄
J. P. Goicochea Del Carpio (Kiến tạo: J. Carhualllanqui)
78' 🔄
P. Reyna (Kiến tạo: J. Toledo)
M. Kaufman (Assist: A. Ayarza)
80' 🔄
H. Gonzalez (Assist: A. Quintana)
81' ⚽
89' ⚽
A. Rojas (Kiến tạo: C. Villanueva)
8
Sút trúng đích
8
6
Sút trượt
11
18
Tổng số cú sút
19
4
Cú sút bị chặn
0
11
Sút trong vòng cấm
12
7
Sút ngoài vòng cấm
7
9
Phạm lỗi
8
4
Phạt góc
2
0
Việt vị
2
56%
Kiểm soát bóng
44%
3
Thẻ vàng
1
1
Thẻ đỏ
0
4
Cứu thua
5
460
Tổng đường chuyền
375
398
Chuyền chính xác
316
87%
Tỷ lệ chuyền chính xác
84%
0
Bàn thắng kỳ vọng
0
0
goals_prevented
0

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Juan Pablo II College

Club Deportivo Los Chankas
37%
Hòa
25%
Juan Pablo II College
38%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Club Deportivo Los Chankas or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Club Deportivo Los Chankas BTHBB Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 2.4/trận
Juan Pablo II College TBHBT Bàn thắng TB: 1.4/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Club Deportivo Los Chankas Juan Pablo II College
Tổng lực
47.8% 52.2%
Bàn thắng
44% 56%
Đối đầu
67% 33%
Phong độ
36% 64%
Tấn công
42% 58%
Phòng thủ
29% 71%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

15/03/2026
Juan Pablo II College
2 - 3
Club Deportivo Los Chankas
19/10/2025
Club Deportivo Los Chankas
1 - 0
Juan Pablo II College
15/06/2025
Juan Pablo II College
3 - 0
Club Deportivo Los Chankas
🏆 BẢNG XẾP HẠNG