NWSL Nữ Mỹ

Trực tiếp Portland Thorns W vs Washington Spirit W

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Portland Thorns W và Washington Spirit W.

Portland Thorns W
1 - 2
FT
Washington Spirit W
📅 Thứ 2, 07/09/2026 03:00 🏆 NWSL Nữ Mỹ
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Portland Thorns W or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Portland Thorns W
Diễn biến
Washington Spirit W
Sophia Smith
18' ⚽
26' 🟨
Monique Ngock
32' 🟨
Tara McKeown
Morgan Weaver (Assist: caiya hanks)
45' 🔄
57' ⚡
Esme Morgan
59' ⚽
Tara McKeown
Reilyn Turner (Assist: Marie·Muller)
63' 🔄
73' 🔄
Monique Ngock (Kiến tạo: Andi Sullivan)
80' ⚽
Mélissa Bethi (Kiến tạo: Trinity Rodman)
Mary Alice Vignola (Assist: Reyna René Reyes Stubblefield)
84' 🔄
Carolyn Lisette Calzada (Assist: Madeline Padelski)
84' 🔄
87' 🔄
Sofia Cantore (Kiến tạo: Gift Monday)
88' 🔄
Amenan Joëlle Rosemonde Kouassi (Kiến tạo: Madison Haugen)
90'+2' 🟨
Andi Sullivan
Jayden Perry
90'+3' 🟨
90'+8' 🔄
Mélissa Bethi (Kiến tạo: Elisabeth Tse)
245
Chuyền chính xác
326
11
Sút trong vòng cấm
6
6
Sút ngoài vòng cấm
4
5
Cú sút bị chặn
2
14
Free Kicks
14
6
Sút trúng đích
5
3
Cứu thua
5
6
Sút trượt
3
1
Việt vị
3
310
Tổng đường chuyền
397
17
Tổng số cú sút
10
1
Thẻ vàng
2
5
Phạt góc
5
0
Thẻ đỏ
1
14
Phạm lỗi
14
44%
Kiểm soát bóng
56%
🛡️ Portland Thorns W (N/A)
🛡️ Washington Spirit W (N/A)

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Portland Thorns W

Portland Thorns W
50%
Hòa
22%
Washington Spirit W
28%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Portland Thorns W or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Portland Thorns W BTTTH Bàn thắng TB: 1.8/trận | Thủng lưới TB: 2.0/trận
Washington Spirit W BBHBT Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 1.4/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Portland Thorns W Washington Spirit W
Tổng lực
53.8% 46.2%
Bàn thắng
45% 55%
Đối đầu
40% 60%
Phong độ
71% 29%
Tấn công
64% 36%
Phòng thủ
41% 59%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

14/03/2026
Washington Spirit W
0 - 1
Portland Thorns W
16/11/2025
Washington Spirit W
2 - 0
Portland Thorns W
03/08/2025
Washington Spirit W
2 - 1
Portland Thorns W
16/06/2025
Portland Thorns W
2 - 0
Washington Spirit W
07/09/2024
Washington Spirit W
2 - 1
Portland Thorns W
05/05/2024
Portland Thorns W
2 - 1
Washington Spirit W
🏆 BẢNG XẾP HẠNG